ร้านหยุดทุก อังคาร
เสาร์ – อาทิตย์ เปิด 7.30 am – 17.00 pm
โทร : 095-7752328
Pang : https://www.facebook.com/tangkongcoffee/
การเดินทาง
เริ่มจากแยก 3 แยกคลองใหญ่ เริ่มนับเอาจากโลตัส เดินทางมาประมาณ 5-6 กม. ตั้งอยู่ที่ ต.เนินทราย ร้านจะอยู่ด้านขวามือ เลย สหกรณ์ตราด สาขาเนินทราย ไป หรือสังเกตุปั้มบางจากด้านซ้ายมือแสดงว่าท่านนั้นอยู่บริเวณร้านแล้ว
![](https://banpuen.com/wp-content/uploads/2020/08/IMG_0355.jpg)
![](https://banpuen.com/wp-content/uploads/2020/08/IMG_0340-3.jpg)
![](https://banpuen.com/wp-content/uploads/2020/08/IMG_0354.jpg)
![](https://banpuen.com/wp-content/uploads/2020/08/IMG_0344.jpg)
![](https://banpuen.com/wp-content/uploads/2020/08/IMG_0341.jpg)
![](https://banpuen.com/wp-content/uploads/2020/08/IMG_0342.jpg)
![](https://banpuen.com/wp-content/uploads/2020/08/IMG_0343.jpg)
![](https://banpuen.com/wp-content/uploads/2020/08/IMG_0345.jpg)
![](https://banpuen.com/wp-content/uploads/2020/08/IMG_0347.jpg)
![](https://banpuen.com/wp-content/uploads/2020/08/IMG_0346.jpg)
![](https://banpuen.com/wp-content/uploads/2020/08/IMG_0347-1.jpg)
![](https://banpuen.com/wp-content/uploads/2020/08/IMG_0349.jpg)
![](https://banpuen.com/wp-content/uploads/2020/08/IMG_0348.jpg)
![](https://banpuen.com/wp-content/uploads/2020/08/IMG_0353.jpg)
โดยรวม ใครชอบร้านแนวในสวนต้มไม้ประดับ มาลองนั่งที่นี่ก็บรรยากาศเหมือนนั่งกินที่บ้านเหมือนกันแฮะ เครื่องดื่ม กับอาหาร รสชาติกาแฟ โดยส่วนตัวแอด ถูกใจเข็มข้น สนใจคอกาแฟ ใครผ่านไปมา ก็แวะมาลองชิมได้น้า ที่จอดรถสะดวกสบาย เข้าออกง่าย
เรื่องที่เกี่ยวข้อง